🔥 หัวข้อเด่น

Vdrl

เคยเป็นซิฟิลิส รักษาแล้วตรวจเลือดล่าสุด 1:2 จาก 1:8 หมอไม่ได้รักษาอะไรให้เพิ่มอีก แต่มีตุ่มขึ้นตามร่างกายเหมือนตุ่มซิฟิลิส ไม่คัน ไม่มีความรู้สึก แต่หมอบอกไม่น่าจะเกิดขึ้นได้ เพราะค่า vdrl 1:2 อยากให้หายขาดต้องรักษายังไงดีคะ รักษามาได้เกือบ 2 ปีแล้วค่ะ ล่าสุดที่ไปตรวจ มกราคม 2567 ได้ค่าเลือด 1:2 แล้วค่ะ อยากให้ค่าเลือดหายขาดพอจะมีทางรักษาได้มั้ยคะ

1
1.6k
0 ความคิดเห็น

0 ความเห็น

ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"