Methh

ผมกับแฟนมีsexกันแต่ไม่ได้สอดใส่เลยมีใช้นิ้วสอดอย่างเดียว มากสุดแค่ถูไถอวัยวะเพศกัน เปลื้องผ้าทั้งคู่ครับ แล้วมีจังหวะนึงที่เผลอถูเกินไปบริเวณใกล้ช่องคลอดแต่ยังไม่ได้สอดเข้าไปในช่องคลอดนะครับถึงแค่เลื่อนมาข้างบนช่องคลอดนิดหน่อย แล้วเรากังวลว่าจะมีน้ำหล่อลื่นของผมเลอะอยู่บริเวณใกล้ช่องคลอดที่เผลอถูเกินไปจะทำให้ฝ่ายหญิงท้องได้มั้ยครับ ฝ่ายหญิงเป็นประจำเดือนวันนั้นวันสุดท้ายด้วย และอีก1-2วันต่อมาฝ่ายหญิงตกขาวสีน้ำตาล และมีอยากอาหารมากกว่าปกติ อาการเหล่านี้เกิดจากความเครียดได้มั้ยครับหรือเกิดจากอาการท้อง

0
41k
0 ความคิดเห็น

0 ความเห็น

ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"