Naraphat

คือวันที่18 ผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟน2 ครั้งติดต่อ แล้วไม่ได้ป้องกันทั้ง2 ครั้ง แต่ให้กินยาคุมฉุกเฉินวันที่19

ผ่านมา12วัน ประจำเดือนแฟนเป็นสีชมพู มาน้อย

มีโอกาสท้องมั้ยครับ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ​ การรับประทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินภายใน​ 72 ชั่วโมงเป็นวิธีที่ถูกต้องค่ะ​ แต่การคุมกำเนิดไม่มีวิธีไหนที่สามารถป้องกันได้ 100% ดังนั้นหากมีการขาดประจำเดือน​ หรือลักษณะประตำเดือนมาผิดปกติ​ แนะนำให้ตรวจการตั้งครรภ์เพื่อยืนยันการวินิจฉัยค่ะ

11 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"