กินยาคุม

หนูอยากถามว่ามีอะไรกับแฟนตอน7ไม่ได้ใส่ถุงยางค่ะแต่แฟนไม่เสร็จ แล้วกินยาคุมไปตอนประมาณ6โมงเย็น(แบบ2เม็ด)แต่ระหว่าง6โมงเย็นค่ะตอน4โมงมีอะไรกันแบบหลั่งในไม่ใส่ถุงค่ะ อยากรู้ว่ามีโอกาศกี่เปอร์เซ็นต์คะที่จะท้อง

0
41k
2 ความคิดเห็น

2 ความเห็น

สวัสดีค่ะ การทานยาคุมฉุกเฉิน แนะนำทานยาภายใน 72 ชั่วโมงค่ะ ซึ่งอัตราการตั้งครรภ์ต่ำสุดเมื่อรับประทานภายใน 12 ชั่วโมงหลังการมีเพศสัมพันธ์ คือต่ำกว่าร้อยละ 1 และอัตราตั้งครรภ์จะเพิ่มขึ้นตามระยะเวลาที่ห่างออกไปค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

**ตอน7โมงเช้าค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"