กลัวและกังวลมาก

มีอะไรกับแฟนและใส่ถุงค่ะถุงไม่รั่วไม่ฉีกขาดละแฟนไม่เสร็จ แต่มันมีน้ำออกมาซึ่งเรากังวลและกลัวมากไม่รู้ว่าเป็นน้ำของเราเองรึว่าเป็นของแฟนเราเพราะมันไม่เคยเกิดขึ้นพึ่งเป็นแบบนี้ครั้งแรกเลยค่ะเลยอยากรู้ว่าน้ำของใครละเสี่ยงที่จะท้องมั้ยคะ

1
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ โดยปกติเวลาที่มีเพศสัมพันธ์ สามารถมีสารคัดหลั่งออกมาได้ทั้งชายและหญิงค่ะ ส่วนการคุมกำเนิดด้วยถุงยางอนามัย ถ้าใช้อย่างถูกวิธีและไม่มีการฉีกขาดหลุดรั่วของถุงยางก็สามารถคุมกำเนิดได้ดีและยังช่วยป้องกันโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ได้อีกด้วยค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"