การตั้งครรภ์

คือผมกับแฟนพึ่งมีอะไรกันครับแต่ไม่เชิงมีอะไรกันจนเสร็จนะครับแต่เป็นแบบช่วยตัวเองเสร็จแล้วเช็ดเรียบร้อยแล้วผมเอาน้องชายของผมเสียบเข้าไปแต่เสียบไม่เข้าแต่รอบก่อนหน้าคือผมเสียบเข้าแต่ตอนนั้นผมแห้งพอผมเสียบเข้าผมก็เอาออกทันทีจะมีผลเสียหรืออาจทำให้ผู้หญิงตั้งครรภ์ได้มั้ยครับผมไม่มีความรู้เลยและก็ยังไม่ได้ตรวจครรภ์ครับ

4
41k
15 ความคิดเห็น

15 ความเห็น

คือเรามีอะไรกับเเฟนแต่ไม่เสร็จนะคะ สวมถุงแต่มีน้ำล่อลื่นค่ะ แล้วก็รู้สึกว่าแตกนิดเดียวเป็นรูเล็กๆ แล้วเดือนต่อมาประจำเดือนไม่มาค่ะ แต่ไม่มีอาการเหมือนคนท้องเลย แค่ประจำเดือนไม่มาเฉยๆ

6 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

คือหนูกับแฟนมีอะไรกันค่ะ ไม่รู้ว่าก่อนวันไข่ตกหรือวันไข่ตก ตอนแรกเราก็ช่วยๆแฟนก่อนค่ะ จนน้ำหล่อลื่นแฟนออก ก็เลยล้างออกแล้วก็ช่วยต่อ ก็เลยมีการสอดใส่กันแต่ไม่นานค่ะ แล้วก็เอาออกมาช่วยต่อนานอยู่กว่าจะแตกค่ะ มีโอกาสท้องมั้ยคพ

7 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ขอสอบถามวันที่29 กรกฎาจะมีไรกับแฟนแต่ไม่ได้สอดเข้าไปเพราะเข้าไม่ได้เพราะเป็นครั้งแรกของแฟน แล้วแฟนขาดประจำเดือนไป1เดือนจนตอนนี้ก็ยังไม่มาจะมีสิทธิ์ท้องได้มั้ย

8 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

สอบถามหน่อยค่ะ วันที่8มีอะไรกับแฟนแล้วใส่ถุงยางอนามัยตอนนี้ ปจด ยังไม่มาจะท้องไหมค่ะ

8 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ไม่ท้้องครับประจำเดือนมาปกติ

9 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ตกลงท้องไหมครับ

ชอบ
ตอบกลับ

ไม่ท้้องครับ

ชอบ
ตอบกลับ

ช่วยตัวเองก่อน เพื่อให้มีอะไรกับแฟนนานขึ้นรึเปล่า สูตรนี้ผมเคยทำ55😂

ชอบ
ตอบกลับ

คือหนูมีปัญหาไม่มีประจำเดือนเลยค่ะตอนนี้ก็อายุ25แล้วอยากมีลูก ต้องทำอย่างไรบ้างคะ

ชอบ
ตอบกลับ

สวัสดีค่ะ​ หากมีการสอดใส่อวัยวะเพศโดยที่ไม่ได้ป้องกัน​ สารคัดหลั่งของฝ่ายชายก็มีโอกาสที่จะปนเปื้อนอสุจิได้ค่ะ​ หากฝ่ายหญิงมีการขาดประจำเดือนก็แนะนำให้ตรวจการตั้งครรภ์เพื่อยืนยันการวินิจฉัยค่ะ​ แต่หากรอบเดือนมาปกติ​ ก็ยังไม่มีการตั้งครรภ์ค่ะ​ ซึ่งหากกังวลเรื่องการตั้งครรภ์​ แนะนำให้เลือกวิธีคุมกำเนิดที่เหมาะสมค่ะ

ชอบ
ตอบกลับ
@พญ. วรัญญา สิริธนาสาร

คือตอนนั้นวันที่26ผมลองเอาอวัยเพศเข้าไปแล้วทำนิดหน่อยพอเอาออกแล้ววันที่28ประจำเดือนของแฟนผมก็มาเลยครับจะท้องมั้ยครับ

ชอบ
ตอบกลับ

ผมต้องการความคิดเห็นด่วนๆครับผมกับแฟนกังวลกันมากๆ

10 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ถ้าปจด.มาตามปกติก็ไม่น่าท้องครับ

ชอบ
ตอบกลับ

ยังไม่มีอาการครับรอดูปจด.ของเดือนนี้อยู่ครับ

ชอบ
ตอบกลับ

ผมก็กังวลอยู่เหมือนกัน ว่าแต่ของคุณตกลงท้องมั้ยฮ่ะ

ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"