คืผมมีอะไรกลับแฟนแบบไม่ใส่ถุงแล้วเมนส์มาพอดีแล้วแตกนอกแล้วผมให้แฟนกินยาคุมกำเนิดฉุกเฉินมีโอกาสจะท้องไมครับ

คืผมมีอะไรกลับแฟนแบบไม่ใส่ถุงแล้วเมนส์มาพอดีแล้วแตกนอกแล้วผมให้แฟนกินยาคุมกำเนิดฉุกเฉินมีโอกาสจะท้องไมครับ.

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ระยะปลอดภัยเป็นช่วงหน้า 7 หลัง 7 นับจากวันแรกของประจำเดือน หากวันที่มีเลือดออกคือเป็นรอบประจำเดือนจริง อีกทั้งทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินร่วมด้วยโอกาสตั้งครรภ์น้อยมากค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"