ควรตรวจครรภ์ตอนไหน

สอบถามหน่อยค่ะ เราได้มีเพศสัมพันธ์กับแฟนแบบหลั่งใน ผ่านไป4วัน มีเลือดออกเป็นสีน้ำตาลอ่อนพอติดกางเกงในอยู่3วัน จากนั้นก็หยุดไป ตอนนี้มีอาการปวดหลังกับปวดท้องน้อย มีโอกาสจะตั้งครรภ์ไหมคะ แล้วควรตรวจตอนไหน

1
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ​ หากเป็นคนที่ประจำเดือนมาตรงรอบตลอด​ หากประจำเดือนไม่มา​ตามรอบ​ 2-3 วัน​ สามารถซื้อชุดตรวจการตั้งครรภ์ด้วยตนเองตรวจในเบื้องต้นก่อนได้ค่ะ​

9 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"