จะตั้งครรภ์มั้ย

สวัสดีค่ะวันที่25มกราคมหนูมีอะไรกับแฟนแต่ไม่ได้ใส่ถุงหลั่งนอกหลังจากนั้นก็กินยาคุมฉุกเฉินไปไม่กี่วันประจำเดือนก็มาเเต่มาแบบควบเดือนพอเดือนกุมภาประจำเดือนก็มาตอนปลายเดือนแล้วหมดตอนต้นเดือนมีนาแต่เดือนมีนาประจำเดือนยังไม่มามีโอกาสจะท้องมั้ยคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ การหลั่งนอกสามารถมีโอกาสตั้งครรภ์ได้อยู่ที่ 4-22% ค่ะ แต่ถ้ามีการทานยาคุมฉุกเฉินภายใน 72 ชั่วโมงร่วมด้วย โอกาสตั้งครรภ์ก็จะลดลงค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"