🔥 หัวข้อเด่น

จะตั้งครรภ์ไหม

พอดีแฟนผมเป็นประจำเดือนวันแรกวันที่28 กุมภาพันธ์ แล้วผมกับแฟนมีเพศสัมพันธ์แบบไม่สอดใส่ตอนคืนวันที่3 มีนาคม

แต่ผมหลั่งใส่กางเกงแฟน(แฟนผมถอดแค่ช่วงบน) พอหลั่งเสร็จก็เช็ดคาบที่กางเกงทันที แล้วตอนนี้แฟนผมประจำเดือนยังไม่มา ไม่ทราบว่าจะตั้งครรภ์ไหม เพราะตอนนี้ทั้งคู่เครียดมากเลยครับ ;-;

0
41k
2 ความคิดเห็น

2 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากประจำเดือนวันแรกเป็นวันที่ 28/2/66 และมีเพศสัมพันธ์วันที่ 3/3/66 ซึ่งเป็นวันที่ 4 ของรอบประจำเดือน เป็นระยะที่ปลอดภัยค่ะ และยิ่งไม่ได้มีเพศสัมพันธ์แบบสอดใส่ โอกาสตั้งครรภ์น้อยมากค่ะ หากประจำเดือนยังไม่มาแนะนำพบแพทย์เพื่อตรวจหาสาเหตุอื่นๆเพิ่มเติมค่ะ

11 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

มีโอกาสน้อยมากๆๆๆค่ะถ้าอยากชัวๆก็ซื้อที่ตรวจมาตรวจเลยค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"