จะท้องมั้ย

สวัสดีคะคุณหมอ พอดีมีเรื่องที่จะปรึกษา พอดีมีเพศสัมพันธ์แบบไม่สอดใส่ตอนวันที่3 มีนาคม แต่หลั่งเปื้อนกางเกงหนู แล้วเป็นประจำเดือนวันแรกตอน28กุมภาพันธ์ ตอนนี้ประจำเดือนยังไม่มา อยากสอบถามว่าจะท้องมั้ยคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากไม่ได้มีการสอดใส่ร่วมกับวันที่มีเพศสัมพันธ์เป็นวันที่ 4 ของรอบประจำเดือน โอกาสตั้งครรภ์ยิ่งน้อยมากค่ะ หากประจำเดือนไม่มานานเกินสามเดือน แนะนำให้ไปพบแพทย์เพื่อตรวจวินิจฉัยเพื่มเติมค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"