🔥 หัวข้อเด่น

จะท้องมั้ย

คือเรามีอะไรกับแฟนวันที่24ใส่ถุงปกติแต่ตอนล้างอวัยวะเสร็จเรามีอะไรกันแบบสอดไม่ใส่ถุงประมาณ1นาทีประจำเดือนวันแรกคือวันที่16วันสุดท้ายหมดวันที่19จะท้องมั้ยคะ

1
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากประจำเดือนมาวันแรกวันที่ 16 วันที่ 24 จะเลยระยะปลอดภัยไปแล้วค่ะ ซึ่งขึ้นอยู่กับว่ารอบประจำเดือนระยะห่างกี่วัน หากวันที่ 24 ซึ่งเป็นวันที่ 9 ของรอบประจำเดือน หากเป็นคนที่รอบประจำเดือนสั้น วันนั้นก็จะอยู่ใกล้ระยะตกไข่ก็มีโอกาสตั้งครรภ์ได้ค่ะ หากยังไม่พร้อมตั้งครรภ์ แนะนำให้เลือกวิธีคุมกำเนิดให้เหมาะสมก็จะทำให้เพิ่มประสิทธิภาพค่ะ

11 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"