จะท้องมั้ย

คือ มีอะไรกับแฟน วันที่28กุภา66 ป้องกันนะคะแต่มีช่วงนึงแฟนขอลองไม่ใส่ถุงไม่ถึง1นาทีก็เลิกเพราะเหนื่อยทั้งคู่ แต่ไม่ได้กินยาคุมและพอมาวันที่11 เจ็บหัวนมและก็ตึงเต้านม หนูจะท้องไหมคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ถ้ามีการสอดใส่อวัยวะเพศชายเข้าไปในช่องคลอด โดยที่ไม่ทราบช่วงวันตกไข่ของตนเองและไม่ได้ป้องกัน หากมีการขาดประจำเดือน แนะนำให้ตรวจการตั้งครรภ์เพื่อยืนยันค่ะ หรือถ้าไม่แน่ใจสามารถไปตามคลินิกนรีเวชหรือโรงพยาบาลเพื่อตรวจเลือดยืนยันการตั้งครรภ์ได้ค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"