จะท้องไหม

ก่อนหน้านี้ทานยาคุมประมาณ 7 เดือนแล้วหยุดทานเมื่อเดือนพฤษภาคม ประจำเดือนมาล่าสุดวันที่ 15/6/66 มีพสพ.แบบไม่ป้องกันแต่หลั่งนอกวันที่10/6/66 แต่เดือนนี้วันที่ 12 มีเลือดจางๆออกไม่มาก วันที่15/6/66 ลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจขึ้นขีดเดียว แบบนี้มีโอกาสที่จะท้องไหมคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ​ หากประจำเดือนยังมาตามปกติ​ แสดงว่ายังไม่ได้มีการตั้งครรภ์ค่ะ​ แตาถ้ากังวลว่าเลือดที่ออกไม่แน่ใจว่าเป็นประจำเดือนหรือไม่​ และไม่มั่นใจในชุดตรวจการตั้งครรภ์ที่ซื้อมาตรวจ​ สามารถตรวจยืนยันจากผลเลือดได้อีกทางหนึ่งค่ะ

10 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"