🔥 หัวข้อเด่น

จะมีโอกาสท้องมั้ยคะ?

คือเรามีอะไรกับแฟนหลังวันตกไข่ได้วันเดียวละคุณแฟนเสร็จไม่ยอมบอกแต่หลั่งนอกนะคะแต่มีบางส่วนที่เปื้อนกางเกงในเราแต่คุณแฟนพาเราไปล้างตัวก่อนที่เราจะสวมใส่กางเกงในแบบนี้มีโอกาสท้องมั้ยคะ??

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ การคำนวณวันไข่ตกสามารถบอกได้คร่าวๆค่ะ เพื่อช่วยในการเพิ่มโอกาสในการตั้งครรภ์หรือเพื่อเลี่ยงการตั้งครรภ์ แต่ไม่สามารถระบุช่วงเวลาได้แม่นยำเนื่องจากไม่ได้มีการใช้ยาฉีดเพื่อกระตุ้นให้ไข่ตกค่ะ ดังนั้นหากเป็นช่วงเวลาใกล้ๆกัน ยังมีโอกาสตั้งครรภ์ได้ค่ะ หากมีการขาดประจำเดือน แนะนำให้ตรวจการตั้งครรภ์เพื่อยืนยันอีกครั้งค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"