ตกขาว

เวลาเข้าห้องน้ำสาธารณะ กลับบ้านจะรู้สึกแสบๆและมีตกขาวตลอดเลยค่ะ ขนาดทำความสะอาด เช็ดฝารองด้วยแอลกอฮอล์ เช็ดด้วยทิชชู่ที่พกไปเอง ก็เป็นทุกครั้งเลยค่ะ เลยคิดว่าไม่ควรเข้าห้องนำ้สาธารณะ

1
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ในกรณีที่มีอาการแสบและตกขาวผิดปกติ โดยที่กังวลว่าเกิดจากห้องน้ำสาธารณะที่ไม่สะอาด สามารถมาตรวจได้ค่ะเพื่อที่จะได้ทราบว่ามีสาเหตุจากอะไรและหาทางแก้ไขรวมถึงวิธีการป้องกันในอนาคตค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"