ตั้งครรภ์ไหม

สวัสดีค่ะ เมื่อวันที่ 2 เมษายน 2566 มีเพศสัมพันธ์แบบไม่สอดใส่และฝ่ายหญิงไม่เคยมีเพศสัมพันธ์แบบสอดใส่มาก่อน มีการทำออรัลให้กัน ฝ่ายชายมีการหลั่งโดนอวัยวะเพศฝ่ายหญิงนิดหน่อยแล้วล้างออกจากนั้น 5 นาที จนถึงวันที่ 4 เมษายน 2566 มีประจำเดือนมาปกติ กรณีนี้ถือว่าไม่มีการตั้งครรภ์ใช่ไหมคะ ขอบคุณค่ะ

0
41k
2 ความคิดเห็น

2 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากวันที่ 4/4/66 เป็นรอบประจำเดือนที่มาตรงปกติ วันที่ 2/4/66 เป็นระยะที่ปลอดภัยค่ะ และยิ่งไม่ได้มีเพศสัมพันธ์แบบสอดใส่ โอกาสตั้งครรภ์น้อยมากค่ะ

11 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
1

ใช่นะคะแต่ถ้าอยากได้ความชัวร์ลองตรวจสักครั้งก็ได้นะคะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
1
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"