ท้องหรือเปล่า

ขอคำปรึกษาค่ะ พาดีมีอะไรกับแฟนวันที่1ม.ค.แล้วแฟนไปทำงานต่างจังหวัด ตั้งแต่วันนั้นเมนส์ก็ไม่มาเลยค่ะ พึ่งเลิกกับแฟน3วันเอง แต่แฟนบอกว่าวันนั้นไม่เสร็จ มีโอกาสท้องไหมคะ ท้องมีรูปร่างแปลกไป หิวบ่อย ง่วงนอนบ่อยแต่ไม่มีอาการแพ้ท้องแบบอาเจียนเลยนะคะ ช่วงนี้แขนขาชาอยู่บ่อยๆค่ะ

0
41k
2 ความคิดเห็น

2 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากมีการสอดใส่อวัยวะเพศโดยไม่ได้มีการคุมกำเนิดวิธีใดเลย สามารถมีโอกาสตั้งครรภ์ได้ค่ะ หากมีการขาดประจำเดือนแนะนำให้ตรวจการตั้งครรภ์ค่ะ หากอยากให้แน่ใจแนะนำตรวจกับสูติแพทย์เพื่อได้รับคำแนะนำและการตรวจเพิ่มเติมค่ะ

11 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ท้องมั้ยคะสรุป

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
1
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"