ปจดมาไม่ปกติ

คือนู๋อยากมีน้องมาก ก็ปล่อยมาตลอด เดือนกุมภาปจดไม่มาเลย มีนามา2/3/4 มาสามวัน เมษายังไม่มาเลย ต้องขาดกี่วันถึงตรวจเจอคะ รึว่าที่เป็นแบบนี้เพราะนู๋ป่วย ตกข้าวน้ำใสๆเยอะมากคะ อันตรายไหมคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากรอบนี้ยังไม่มีการตั้งครรภ์ และอายุน้อยกว่า 35 ปี ร่วมกับพยายามมีเองแล้วเกิน 1 ปี โดยที่มีเพศสัมพันธ์สม่ำเสมอ แนะนำให้ตรวจรักษากับคุณหมอที่รักษามีบุตรยากเลยค่ะ เนื่องจากการตั้งครรภ์ขึ้นกับปัจจัยทั้งสองฝ่าย ทั้งชายและหญิง ที่ควรต้องหาสาเหตุและแก้ไขอย่างถูกวิธีค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"