ประจำเดือนขาด 1 สัปดาห์

ประจำเดือนมาล่าสุดวันที่ 6 กุมภาพันธ์ หมดช่วงวันที่ 10 กุมภาพันธ์ แต่ช่วง 6 มีนาคม ประจำเดือนขาดมาแล้ว 1 สัปดาห์ตรวจแล้ว 3 ครั้งไม่มีการตั้งครรภ์ อยากทราบว่าโอกาสเกิดการตั้งครรภ์มีโอกาสที่จะท้องไหมคะ ระหว่าง 1 สัปดาห์ไม่มีอาการใดๆเลย กิน หลับ สบาย ไม่คลื่นไส้ ไม่คัดเต้านม ปกติไหมคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากมีการขาดประจำเดือนและไม่มั่นใจจากการตรวจการตั้งครรภ์ด้วยตนเอง สามารถตรวจการตั้งครรภ์จากผลเลือดได้ค่ะ ซึ่งสามารถเข้ารับการตรวจได้ทั้งที่คลินิกนรีเวชหรือที่โรงพยาบาลได้เช่นกันค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"