ประจำเดือนเลื่อนมาวันนี้เข้าวันที่ 7 แล้ว แต่เมื่อวันที่ประจำเดือนขาดไป 5 วันลองตรวจแล้วขึ้น ขีดเดียวค่ะ

วางแผนมีลูกค่ะ ประจำเดือนมาล่าสุดวันที่ 24/6/66 มาเป็นเวลา 4 วัน หลังจากนั้นลองใช้ที่ตรวจไข่ตกเทสมาเรื่อยๆตั้งแต่วันที่ 2/7/2566 และมาเจอ 2 ขีดเข้มเท่ากันในวันที่ 14/7/66 และมีอะไรกับแฟนในวันนั้นเลย หลังจากนั้นพอถึงวันที่ 24/7/2566 ประจำเดือนกลับไม่มาจนถึงวันนี้ซึ่งคือวันที่ 31/7/2566 แล้ว ลองตรวจไปเมื่อตอนประจำเดือนขาดไป 5 วัน ก้อยังขึ้นขีดเดียวอยู่ มีโอกาสตั้งครรภ์แต่ยังตรวจไม่เจอบ้างมั้ยคะ ตอนนี้ไม่ค่อยมีอาการอะไรเรย มีปวดหน่วงๆท้องน้อยนิดหน่อย แต่น้อยมากค่ะ

0
41k
0 ความคิดเห็น

0 ความเห็น

ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"