ประจำเดือนไม่มา

ปกติประจำเดือนมาตรงตลอดค่ะ แต่ครั้งล่าสุดมีเมื่อวันที่8ม.ค.66 ปัจจุบันยังไม่มาเลยค่ะ แต่บางวันมีเลือดจางๆออกมานิดหน่อย แต่ตรวจปัสสาวะให้ผลเป็นลบค่ะ และไม่เคยป้องกันใดๆทั้งสิ้น แต่หลั่งนอกตลอดค่ะ ตอนนี้กังวลมากๆค่ะ

1
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ในกรณีที่ไม่แน่ใจประสิทธิภาพของชุดตรวจการตั้งครรภ์ด้วยตนเอง และกังวลเรื่องตั้งครรภ์เมื่อประจำเดือนขาด แนะนำให้ตรวจเลือดเพื่อช่วยยืนยันการวินิจฉัยค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"