มีเพศสัมพันธ์ตอนเป็นประจำเดือน

สอบถามหน่อยค่ะ เรามีพสพ.ตอนเป็นประจำเดือนวันแรก แต่ไม่ได้ใส่ถุง แล้วก็ไม่ได้แตกไม่ได้หลั่งนะคะ จะมีโอกาสท้องไหม? แล้ว ควรกินยาคุมฉุกเฉินไหมคะ ?แล้วถ้ากิน ประจำเดือนจะหายไปไหมคะ? ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ​ ถ้ามั่นใจว่าเป็นวันแรกของประจำเดือนโดยที่ไม่ใช่เลือดออกจากช่องคลอดผิดปกติ​ก็จะเป็นช่วงระยะที่ปลอดภัยค่ะ

9 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"