มีเพศสัมพันธ์หลังหมดประจำเดือน1วันมีโอกาสท้องไหมคะ?

คือเราเป็นประจำเดือนวันที่ 20 มีนา เเล้วหมดประจำเดือนวันที่ 24 วันนั้นเรามีเพศสัมพันธ์เเบบหลั่งในค่ะ จากนั้น1ชม.ก็กินยาคุมฉุกเฉินเลย อยากรู้ว่าจะมีโอกาสท้องมากน้อยเเค่ไหนคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ระยะที่ปลอดภัยคือเป็นช่วงหน้า 7 หลัง7 นับจากวันแรกของประจำเดือนค่ะ และยิ่งมีการทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินร่วมด้วยภายใน 72 ชั่วโมง โอกาสตั้งครรภ์ยิ่งน้อยมากค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"