สงสัยว่าจะตั้งครรภ์มั้ยka

สวัสดีค่ะ รอบเดือนเดือนนี้เริ่มวันที่ 12 ธ.ค. ปกติรอบเดือนจะมาประมาณ5-6วัน แต่เดือนนี้มาเพียง3วัน วันที่4-5มีเพียงเล็กน้อย วันที่ 17 ธ.ค.มีเพศสัมพันธ์แบบไม่ป้องกัน กินยาคุมฉุกเฉินภายใน 12 ชม. หลังจากนั้นวันที่ 21 ธ.ค. พบว่ามีเลือดไหลเล็กน้อย ก่อนหน้านี้มีบ้างค่ะแต่ไหลเล็กน้อยเลยไม่ได้สนใจ แต่วันที่ 22 ธ.ค. ตอนที่เข้าห้องน้ำไปปัสสาวะ พบว่ามีเลือดสีแดงสด อาการแบบนี้มีโอกาสตั้งครรภ์มั้ยคะ แล้วเลือดที่ไหลอันตรายมั้ยคะ

0
41k
0 ความคิดเห็น

0 ความเห็น

ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"