สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถาม D

สวัสดีคุณหมอ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะว่า ล่าสุดที่ผ่านมาคือเป็นประจำเดือนช่วง 24 กันยา ซึ่งเกิดการสอดใส่ เมื่อวันที่ 02 ตุลา โดยมีการใส่ถุงยางนะคะ และมีการตรวจเช็คว่าเกิดการรั่วซึมหรือไม่ ปรากฏว่าไม่มีค่ะ ซึ่งในขณะมีการสอดใส่แฟนไม่ได้เสร็จ ไม่มีการหลั่งอสุจิเกิดขึ้น เพราะเป็นครั้งแรก แต่มีความกังวลใจค่ะว่า เกรงจะเกิดการตั้งครรภ์ กรณีดิฉัน เป็นไปได้ไหมคะว่าจะตั้งครรภ์

0
41k
0 ความคิดเห็น

0 ความเห็น

ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"