สอบถามคะ

เปนปจดวันที่1มีนา พอวันที่15ตรวจขึ้น2ขีดจางๆแล้ว วันที่2เมษา มีเลือดออก คลายๆเลือดที่กำลังจำหมดปจด มาแค่3วัน แบบนี้ ท้องมั้ยคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ถ้าตรวจวันที่ 15/3/66 แล้วพบว่าเหมือนมีการตั้งครรภ์ แปลว่าวันที่ 1/3/66 คือเลือดที่ออกผิดปกติค่ะ ดังนั้นอาจจะต้องไปตรวจกับสูตินรีแพทย์ให้แน่ชัดว่าขณะนี้ยังมีการตั้งครรภ์อยู่หรือว่ามีภาวะแทรกซ้อนอื่นๆร่วมด้วยหรือไม่ค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"