อาการแบบนี้เป็นอะไรคะ

สวัสดีค่ะ มีเพศสัมพันธ์กับแฟนก่อนเป็นประจำเดือน1วันใส่ถุงยางค่ะ พอมีเสร็จวันต่อมา ปจด มา แต่รู้สึกกลัว เลยซื้อยาคุมฉุกเฉินมากิน ทำให้ปจดมายาวประมาณ10วันค่ะ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับยาคุมไหม พอมีเพศสัมพันธ์ครบ14วันก็ตรวจการตั้งครรภ์ขึ้น1ขีดค่ะ[ตรวจวันที่8กรกฎา] และต่อมาช่วงวัน19-21มีมูกใสๆ ยืดๆ คล้ายไข่ขาวออกมา หลังจากนั้นก็ปวดท้องน้อย เจ็บที่เต้านิดหน่อย และปวดหัวนมค่ะ วันที่25ตรวจตอนเช้าขึ้น1ขีดค่ะ ตอนนี้เลยกำหนดประจำเดือนมา1วันค่ะ ยังไม่มีวี่แววว่าจะเป็นเลยค่ะ ต้องตรวจตั้งครรภ์อีกไหมคะ และอาการเหมือนคนท้องไหมคะ รู้สึกเหมือนจะกินเยอะมากกว่าปกติด้วยค่ะ

0
41k
0 ความคิดเห็น

0 ความเห็น

ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"