ฮอร์โมนผิดปกติหรือท้อง

มีเพศสัมพันธ์กับแฟน แต่ไม่ได้ป้องกัน ใช้วิธีหลั่งนอกช่องคลอด แล้วประจำเดือนยังไม่มาจึงซื้อยาสตรีมากิน แต่มีตกขาวไหลเหมือนประจำเดือนมา อยากทราบว่าฮอร์โมนผิดปกติหรือกำลังตั้งครรภ์

0
41k
3 ความคิดเห็น

3 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากมีการขาดประจำเดือน แนะนำให้ตรวจการตั้งครรภ์เพื่อยืนยันก่อนรับประทานยาใดๆ ที่อาจจะเกิดอันตรายได้ค่ะ ซึ่งหากไม่แน่ใจแนะนำให้พบสูตินรีแพทย์ที่โรงพยาบาลเพื่อตรวจภายใน อัลตราซาวด์ และตรวจเลือดยืนยันค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ตรวจยังคะขี้นกี่ขีด

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

เป้นเหมือนกันเลบคะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"