แบบนี้จะท้องไหมคะ

สวัสดีค่ะ หนูมีอะไรกับเเฟนวันที่ 18 ก.พ ค่ะ เเล้วไม่ได้ใส่ถุงเเต่ไม่ได้หลั่งนะคะ หนูกลัวเลยไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมากินตอนนั้นเลย เเล้วหลังจากนั้น วันที่ 22 ก.พ ประจำเดือนก็มาค่ะ เเต่มา 2-3 วัน เเละก็มาไม่เยอะ แล้วต่อมารอบเดือนมีนาไม่มาค่ะ แบบนี้จะท้องไหมคะ

0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ อาจจะต้องดูว่าก่อนหน้านั้นระยะห่างระหว่างรอบประจำเดือนเป็นกี่วันค่ะ และหากวันที่ 22/2/66 เป็นรอบประจำเดือนจริง วันที่ 18/2/66 จะเป็นระยะที่ปลอดภัยค่ะ แต่ถ้าไม่แน่ใจในประวัติประจำเดือน แนะนำตรวจการตั้งครรภ์เพื่อยืนยันการวินิจฉัยอีกครั้งค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"