โอกาสตั้งครรภ์

อัตราการตั้งครรภ์แบบนี้ มีโอกาสท้องไหมคะ ขอคำอธิบาย และความคิดเห็นของหลายๆคนหน่อยค่ะ แล้วถ้า อัตราแค่ 2.1 โอกาสน้อย ต้อง อัตราที่เท่าไรคะ

โอกาสตั้งครรภ์โอกาสตั้งครรภ์
0
41k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ปัจจัยในการตั้งครรภ์มีหลายอย่างค่ะ ซึ่งไม่สามารถคำนวณเป็นเปอร์เซ็นต์ที่แน่นอนได้ การทราบข้อมูล เช่น การคำนวณวันที่ไข่ตก เป็นการเพิ่มโอกาสในการตั้งครรภ์เท่านั้นค่ะ หรือการคุมกำเนิดก็เป็นการลดโอกาสเสี่ยงในการตั้งครรภ์ค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"