🔥 หัวข้อเด่น

tieoy

เดือน ก.ค ปจดไม่มา36วันเดือนเดือนส.คไม่มา40วัน เดือนก.ยไม่มา33วัน เดือนตุลา39วัน พ.ย38วัน มาไม่ตรงทึกเดือนค่ะ มี ปี65กินยาคุมฉุกเฉิน เดือนละ1-2เกือบทุกเดือน มาปี66 หยุดกินมากินช่วงสิงหา66 เพศสัมพัมธ์ เว้นหน้า7หลัง7ค่ะ ใส่ถุงบ้างไม่ใส่บ้าง ช่วงส.ค คิดมากทำให้กินเยอะขึ้นอ้วนขึ้น นอนไม่หลับนอนไม่เป็นเวลา ตอนเช้าทุกวัน เกิดจาก สาเหตุอะไรคะที่ปจดมาไม่ตรงเลย

0
1.6k
0 ความคิดเห็น

0 ความเห็น

ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"