🔥 หัวข้อเด่น

ประจำเดือนขาด 4 วัน

มีเพศสัมพันธ์กันกับแฟน 3 วัน 31มีนาคม -1และ2 เมษายน ใส่ถุงยางอนามัยทุกครั้ง ประจำเดือนขาด 4 วัน มีโอกาสตั้งครรภ์ไหมคะ 🥲 ตรวจ HCG แล้วขีด 1 ขีด มีเจ็บเต้านม

0
1.6k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ การคุมกำเนิดด้วยถุงยางเป็นวิธีที่ดีและมีประสิทธิภาพทั้งเรื่องคุมกำเนิดและป้องกันการติดเชื้อทางเพศสัมพันธ์ค่ะ แต่การคุมกำเนิดทุกชนิดไม่ได้ป้องกันได้ 100% ค่ะ หากประจำเดือนขาดแนะนำให้ตรวจยืนยันการตั้งครรภ์ค่ะ ถ้า 4 วันยังขึ้น 1 ขีด รออีก 1 สัปดาห์ตรวจซ้ำได้ค่ะ หรือหากกังวลสามารถไปตรวจเลือดได้ที่โรงพยาบาลหรือคลินิกค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"