🔥 หัวข้อเด่น

ประจำเดือนสีน้ำตาล

สวัสดีค่ะก่อนที่จะครบรอบประจำเดือนมีอาการตกขาวเป็นจำนวนมากและมีกลิ่นแต่ไม่คัน มาติดต่อกันหลายวัน พอถึงช่วงที่ประจำเดือนจะต้องมากลับมีตกขาวสีน้ำตาล แบบกระปริดกระปอยซึ่งไม่แน่ใจว่ามันคือประจำเดือนไหม แต่ก่อนหน้านั้นมีเพศสัมพันธ์แล้วมีเลือดออกนิดหน่อยค่ะ

0
1.6k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ในกรณีที่มีเลือดออกผิดปกติจากช่องคลอด แนะนำให้ตรวจภายในเพื่อหาตำแหน่งที่เลือดออกค่ะ จะได้ทราบการวินิจฉัยและการรักษาที่ถูกต้องค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"