🔥 หัวข้อเด่น

ประจำเดือนไม่มากังวลมาก

ขอสอบถามหน่อยนะคะ หลังมีเพศสัมพันกับแฟนแต่ไม่ได้หลังไม่ได้ใส่ถุงผ่านมา1-2อาทิตย์แล้วค่ะ ประจำเดือนไม่มาตามกำหนด1-2วันแล้ว อาการตั้งครรภ์ก็เหมือนจะกำกวมแทบจะไม่ออกเลยค่ะมีอาการเจ็บเต้านมบ้างแต่ก่อนมีเพศสัมพันก็มีอาการนี้ ที่ผ่านมาตกขาวก็มีสีออกเหลืองๆมีกลิ่นค่ะแต่ตอนนี้กลับมาสีเปลือกไข่แล้วค่ะเลยไม่มั่นใจมากๆ ตอนนี้กังวลมากๆ

0
1.6k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ ถ้าประจำเดือนขาดไปเกิน 1 สัปดาห์ แนะนำตรวจการตั้งครรภ์ค่ะ ถ้าไม่ได้ตั้งครรภ์ควรเลือกวิธีการคุมกำเนิดที่เหมาะสมเพื่อป้องกันการตั้งครรภ์ค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"