🔥 หัวข้อเด่น

ประจำเดือนไม่มา2เดือน

เมื่อเดือนมกราคมมาประจำเดือนในวันที่16-20 มกราคม พอมาเดือนกุมภาพันธ์ประจำเดือนก็ไม่มาอีกเลย ประมาณวันที่20เดือนกุมภาพันธ์ก็ซื้อที่ตรวจมาตรวจ แต่ผลเป็นลบ ก็ไม่ได้ไปหาหมอเพราะคิดแค่ว่ามันแค่เดือนเดียวเอง พอมาเดือนมีนาคมประจำเดือนก็ยังไม่มา ไม่สามารถมาแบบนี้ควรทำไงดีคะ?

0
1.6k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากเพิ่งมีประจำเดือนรอบมาผิดปกติ แนะนำให้ตรวจเพิ่มเติมค่ะ เพราะจะได้ทราบการวินิจฉัยที่ถูกต้องและมีแนวทางการรักษาร่วมกับคุณหมอที่ดูแลค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"