🔥 หัวข้อเด่น

ประจำเดือนไม่มาค่ะกังวลมาก

สอบถามนะคะ คือล่าสุดที่มีความสัมพันธ์กับแฟนเมื่อ22มีนาค่ะแต่ไม่ได้ป้องกันอ่ะค่ะ แฟนเสร็จแต่ไม่ได้บอก(หลังนอกนะคะ) พึ่งจะมาบอกหลังมีกิจกรรม ไปหลายรอบ ตอนเเฟนเสร็จก็ไม่ได้เช็ดหรือทำความสะอาด ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ แบบนี้จะท้องมั้ยคะ(ไม่ได้กินยาคุมฉุกเฉิน)

0
1.6k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากไม่ได้มีการคุมกำเนิดโดยที่มีเพศสัมพันธ์ในช่วงวันใกล้ระยะตกไข่ก็มีโอกาสตั้งครรภ์ได้ค่ะ ถ้าประจำเดือนไม่มาแนะนำตรวจเช็คเรื่องการตั้งครรภ์ค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"