🔥 หัวข้อเด่น

ฝังยาคุมมาได้ปีกว่าแล้วแต่ประจำเดือนยังมาปกติ ผิดปกติมั้ย

เราฝังยาคุมมาได้ปีกว่าๆแล้วค่ะ ปกติก็ไม่ได้สนใจอะไรเพราะไม่เคยมีเพศสัมพันธ์เลย แล้วอ่านๆมาเค้าบอกว่าฝังยาคุมได้ปีกว่าแล้วประจำเดือนจะหายไป แต่ของเราประจำเดือนยังมาปกติทุกเดือน แล้วพอดีว่ามีเพศสัมพันธ์ครั้งเเรกแล้วปล่อยใน เลยสงสัยว่ามีโอกาสท้องมั้ย

0
1.6k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ​ หลังฝังยาคุม​บางคนประจำเดือนก็มาปกติได้ค่ะ​ แต่ต้องลองคลำดูแท่งยาคุมว่าอยู่ในตำแหน่งปกติหรือไม่ค่ะ​ ถ้าเป็นการฝังยาคุมปกติโอกาสตั้งครรภ์ต่ำมากค่ะ

10 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"