🔥 หัวข้อเด่น

มีผื่นที่ปลายอวัยวะเพศ

เริ่มแรกคิดว่าเป็นผื่นจากเชื้อราเลยใช้ยาทาประมาณ 1 สัปดาห์ไม่หายเลยอยากปรึกษาว่าแบบนี้เป็นอะไรครับ ไม่มีอาการปวดแสบปวดร้อนแต่อย่างใด มีแค่รอยแดงกับเป็นผื่นนูนครับ

มีผื่นที่ปลายอวัยวะเพศมีผื่นที่ปลายอวัยวะเพศ
2
1.7k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ​ แนะนำให้ตรวจร่างกายเพิ่มเติมโดยแพทย์ค่ะ​ เพื่อที่จะได้ทราบว่าเป็นเพียงอาการแพ้ หรือต้องส่งตรวจเรื่องการติดเชื้ออื่นๆเพิ่มเติมหรือไม่ค่ะ​ จะได้รับการรักษาที่ตรงกับโรคค่ะ

9 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"