🔥 หัวข้อเด่น

มีเพศสัมพันธ์กินยาฉุกเฉินไป 4วันเมนยังไม่มา

ผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่30 มีนาคม แต่เเฟนเป็นเมนส์ล่าสุดประมาณ26-27กุมพาและหายเมนส์วันที่3-4มีนา และเมนส์ยังไม่มาอีก

วันที่30มีนา มีเพศสัมพันธ์ หลังจากมีเพศสัมพันธ์ไม่ใส่ถุงแต่ไม่ได้หลังในได้กินยาคุมฉุกเฉิน1เม็ดหลังมีเพศสัมพันไม่ถึง1ชม.

แล้วแฟนเมนส์ยังไม่มา

ผ่านไป4วันเมนส์ก็ยังไม่มา จะเป็นวันตกไข่พอดีไหมครับ หรือมาช้าปกติ เครียดมาก

0
1.6k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ กรณีที่ประจำเดือนมาตรงรอบปกติ ระยะห่าง 28 วัน หากประจำเดือนมาวันที่ 26 ก.พ รอบถัดมาจะเป็นวันที่ 26 มี.ค. ค่ะ ดังนั้นอาจจะสอบถามรอบเดือนปกติของแฟนดูอีกที ดูช่วงวันที่มีเพศก่อนหน้านั้นและตรวจเรื่องการตั้งครรภ์ค่ะ หรือไปตรวจเช็คที่โรงพยาบาลหรือคลินิกให้แน่ใจค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"