🔥 หัวข้อเด่น

มีเพศสัมพันธ์แล้วถุงยางหลุด

ค่ะ เรามีอะไรกับคนคุยวันที่ 4 มีนาค่ะ แล้วช่วงแรกๆ เราอยู่ด้านบน แล้วจะเปลี่ยนท่า พอจับดูถุงหายค่ะ กลายเป็นว่าถุงอยู่ในตัวเรา เราเอาออกเรียบร้อยค่ะ แต่กังวลว่าจะท้องไหม หลังจากมีพสพ.กินยาคุมฉุกเฉินแบบ 1 เม็ดไปค่ะ ประจำเดือนจะมาตอนไหน แล้วมีโอกาสท้องไหมคะ กังวลมาก

0
1.6k
2 ความคิดเห็น

2 ความเห็น

สวัสดีค่ะ หากมีการรับประทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินด้วยขนาดยาที่ถูกต้องภายใน 72 ชั่วโมง สามารถป้องกันการตั้งครรภ์ได้ แต่ไม่ 100% ขึ้นอยู่กับระยะเวลาที่ทานยา และไม่แนะนำให้ทานเป็นประจำค่ะ เนื่องจากมีผลข้างเคียงทำให้มีเลือดออกจากช่องคลอดผิดปกติหรือทำให้ประจำเดือนผิดปกติได้ค่ะ

11 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ถ้าเขาหลั่งในใส่ของเราก็มีโอกาสค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"