🔥 หัวข้อเด่น

ยาคุม

มีอะไรกับเเฟนหลังประจำเดือนวันที่ 20 มีนา เเต่มีการสอดสดเเค่ 1 ครั้ง ระหว่างมีอะไรกันก็ใส่ถุงยางตลอด หลังจากนั้นกินยาคุมฉุกเฉินเเต่กินวันที่ 21 มีนา เเล้ววันที่ 25 มีนาเลือดออกคล้ายๆเมนส์ประมาณ 3 วัน อยากทราบรอบเดือนจะมาช่วงไหน

0
1.7k
2 ความคิดเห็น

2 ความเห็น

สวัสดีค่ะ การทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินส่งผลให้มีเลือดออกจากช่องคลอดผิดปกติหรือมีประจำเดือนที่ผิดปกติไปได้ค่ะ ซึ่งหากมีการเลื่อนของประจำเดือนแนะนำให้ตรวจการตั้งครรภ์เพื่อยืนยันอีกครั้งค่ะ

11 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ตามรอบเดือนเราเลยค่ะ หรือว่าช้านั้นนิดหน่อย

เรากินวันที่7มีเลือดวันที่10รอบเดือนมา31ค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"