🔥 หัวข้อเด่น

สอบถามหน่อยค่ะ

มีเพศสัมพันธ์วันที่13 ใส่ถุงยางอนามัยค่ะ เเต่ถุงเกิดขาดเเต่ยังไม่หลั่งค่ะ กินยาคุมฉุกเฉินวันที่14 วันที่20มีเลือดออกมาเยอะมากค่ะ ประมาณ4วัน ตรงกับช่วงประจำเดือนค่ะ เเต่หลังจากหายเเล้วมีตกขาวเป็นเลือดเเล้วก็เจ็บหน้าอกร่วมด้วย เเบบนี้จะเป็นอะไรมั้ยคะ

0
1.7k
2 ความคิดเห็น

2 ความเห็น

สวัสดีค่ะ กรณีที่ประจำเดือนมาตรงรอบปกติแต่หลังจากหมดยังมีตกขาวเป็นเลือด เกิดจากการที่ยังมีเลือดประจำเดือนออกอยู่ แต่ปริมาณน้อยค่ะ ซึ่งวันที่ทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินอยู่ภายใน 72 ชั่วโมง หากกังวลเรื่องที่ตั้งครรภ์ โอกาสค่อนข้างน้อยค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

เกิดจากการกินยาคุมฉุกเฉินครับ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"