🔥 หัวข้อเด่น

สอบถามหน่อยค่ะ

มีเพศสัมพันธ์วันที่13 ใส่ถุงยางอนามัยค่ะ เเต่ถุงเกิดขาดเเต่ยังไม่หลั่งค่ะ กินยาคุมฉุกเฉินวันที่14 วันที่20มีเลือดออกมาเยอะมากค่ะ ประมาณ4วัน เเต่ประจำเดือนเดือนมกรามาเมื่อวันที่31ค่ะ เเล้วเริ่มเจ็บหน้าอกวันที่24ค่ะ วันที่27มีตกขาวสีน้ำตาลมีเลือดปน เเบบนี้จะเป็นอะไรมั้ยคะ

1
1.7k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ การรับประทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉินอาจจะทำให้มีเลือดออกจากช่องคลอดผิดปกติได้ค่ะ แนะนำให้ใช้เมื่อฉุกเฉินเท่านั้นค่ะ หากมีเพศสัมพันธ์สม่ำเสมอแนะนำให้คุมกำเนิดด้วยวิธีการอื่นค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"