🔥 หัวข้อเด่น

เป็นตุ้มที่หัวน้องชาย

ไม่ทราบว่า ตุ้มที่เกิดนี้ มันเป็นตุ้มอะไรครับ แล้วไปตรวจหาเชื้อ ซิฟิลิส กับ เอชไอวีแล้ว ไม่พบนะครับ แต่มีอะไรกับผู้หญิงแล้วถุงแตกนะครับ

คำเตือน: รูปดังต่อไปนี้อาจมีความรุนแรงที่อาจส่งผลกระทบต่อจิตใจของผู้ชม โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม
เป็นตุ้มที่หัวน้องชายเป็นตุ้มที่หัวน้องชาย
เป็นตุ้มที่หัวน้องชายเป็นตุ้มที่หัวน้องชาย
1
1.7k
3 ความคิดเห็น

3 ความเห็น

สวัสดีค่ะ อาจจะต้องสังเกตอาการอื่นๆ เพิ่มเติมร่วมกับระยะเวลาที่เริ่มมีตุ่มดังกล่าวค่ะ หากมีอาการคัน ตุ่มขนาดใหญ่ขึ้น เป็นแผล บวม แดง เจ็บ หรือมีหนองไหลแนะนำให้ไปพบแพทย์เฉพาะทางระบบทางเดินปัสสาวะในเพศชายเพื่อรับการรักษาที่ถูกต้องตามโรคค่ะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ไม่ทราบว่ามีอาการแบบนี้มานานแล้วหรือยังคะ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
@Community Admin

เป็นได้แค่สองสามวัน มันก็ลดลง และหายนะครับ

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"