🔥 หัวข้อเด่น

เพศสัมพันธ์

สวัสดีค่ะคุณหมอ มีเพศสัมพันธ์วันที่17เดือนที่แล้วแต่เมนเดือนที่แล้วมาวันที่11(เดือนหน้ามาวันที่8) ตอนมีเพศสัมพันธ์ใส่ถุง+หลั่งนอกแต่เดือนนี้เมนยังไม่มาเลยค่ะวันที่วันที่11แล้ว

0
1.6k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะ​ หากประจำเดือนวันแรกมาวันที่11 วันที่​17 จะเป็นวันที่​ 7​​ ของรอบประจำเดือนค่ะ​ ซึ่งเป็นช่วงเวลาที่ปลอดภัย​ แต่หากปกติแล้วประจำเดือนมาไม่สม่ำเสมอหรือรอบเดือนสั้น​ และมีการขาดประจำเดือน​ แนะให้ตรวจการตั้งครรภ์เพื่อยืนยันอีกครั้งค่ะ

10 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"