ปวดหัว

รู้สึกปวดหัวตุบๆ มีไข้ขึ้นสูง แล้วก็มีการเจ็บตามเนื้อตามตัวคะ เป็นมาได้2วัน พอเข้าวันที่3เริ่มมีอาการเวียนหัว จะอาเจียนก็ไม่อาเจียนและก็ท้องเสียด้วยคะ

0
1.7k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

Kanokwan Sarkham เเนะนำไปพบคุณหมอเพื่อตรวจละเอียดดีกว่านะคะ เพราะอาการไข้สูง เป็นได้ทั้งจากการติดเชื้อไวรัส เเละ เเบคทีเรีย ค่ะ ซึ่งถ้าปล่อยไว้ไม่ได้รับการรักษาที่ถูกต้อง อาจเป็นอันตรายได้ค่ะ

9 เดือนที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"