ตรวจน้ำตาลในเลือด

พอดีเป็นคนไม่มีเวลาไปโรงบาล ต้องเดินทางไปทำงานต่างจังหวัดบ่อยผิดนัดหมอบ่อยมาก เลยอยากรู้ว่ามีวิธีตรวจน้ำตาลในเลือดตัวเองบ้างไหมคร๊ะ แล้วต้องทำยังไงบ้างค่ะ

0
1.7k
2 ความคิดเห็น

2 ความเห็น

สวัสดีค่ะ อาจลองซื้อเครื่องตรวจน้ำตาลตรวจด้วยตนเองนะคะ แต่แนะนำให้เลือกซื้อที่เชื่อถือได้ ได้มาตรฐาน ปลอดภัย และใช้งานได้ยาวนาน ลองทำความรู้จักเครื่องนี้ก่อนค่ะ

เครื่องวัดน้ำตาล คืออะไร ใช้งานอย่างไร

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ

ลองซื้อเครื่องตรวจน้ำตาลในเลือดมาใช้ดูไหมคะ เครื่องเล็ก ใช้งานง่าย พกพาสะดวกด้วย

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"