อยากผอมไว

อยากผอมไวค่ะ มีอะไรแนะนำบ้างไหม ไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกายเลยค่ะ กลับบ้านดึก กินข้าวก็ดึก ทำไงได้บ้าง ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

2
1.7k
1 ความคิดเห็น

1 ความเห็น

สวัสดีค่ะคุณ Elle Kim

การค่อย ๆ ปรับเปลี่ยนไลฟ์สไตล์ เช่น การรับประทานอาหาร การออกกำลังกาย เวลาเข้านอน อาจช่วยให้ลดน้ำหนักได้อย่างเห็นผลและดีต่อสุขภาพกว่าการลดน้ำหนักในเวลาอันสั้น

คุณ Elle Kim สามารถอ่านข้อมูลเกี่ยวกับการลดน้ำหนักแบบสุขภาพดีได้จากบทความนี้

Hello คุณหมอขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจในการลดน้ำหนักนะคะ

5 วิธี ลดน้ำหนัก เพื่อสุขภาพที่ดี

1 ปีที่แล้ว
ชอบ
ตอบกลับ
ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"