🔥 หัวข้อเด่น

หนังจู๋แดงเป็นแผลรูดไม่ได้a

ผมอายุ16ครับ มีอาการหนังจู๋แดงเป็นแผลรูดหนังลงมาไม่ได้เลย เป็นมาประมาณ4วันแล้วครับ ตอนแรกเหมือนอยู่ดีๆจู๋มันก็อับเสบแล้วตอนประมาณช่วงตอนกลางคืนผมมีอาการคันตรงหนังมากๆผมเลยเกา แล้วพอตื่นมาก็แสบจู๋มากๆ แล้วก็เห็นว่าหนังมันเป็นแผลแล้วก็รูดลงมาไม่ได้เลย ทั้งที่แต่ก่อนสามารถรูดลงได้ปกติมาตลอด จนตอนนี้หนังจู๋ยังแดงอยู่แต่แผลเริ่มค่อยๆหายแล้วครับ แต่ก็ยังรูดลงมาไม่ได้อยู่ดี ผมลองฝืนรูดลงมาแต่หนังมันไม่ขยับเลยอ่ะครับรัดแถมแสบมากๆ ถ้าสมมุติว่าแผลหายแล้วก็จะรูดลงมาได้เหมือนเดิมใช้มั้ยครับ หรือถ้าไม่หายสามารถใช้ยาทาอะไรได้บ้างมั้ยครับ เหมือนเคยได้ยินมาว่าถ้ารูดลงไม่ได้จะต้องไปขริบ ผมกลัว เครียดมากๆ

หนังจู๋แดงเป็นแผลรูดไม่ได้aหนังจู๋แดงเป็นแผลรูดไม่ได้a
0
1.6k
0 ความคิดเห็น

0 ความเห็น

ค้นหาชุมชนของคุณ
สำรวจกลุ่มชุมชนของเราตามหัวข้อด้านสุขภาพที่คุณต้องการมากที่สุด"